info@meidoorwindows.com

Nemi Magana Kyauta
FAQs

FAQs

Wadanne Ayyuka Za Mu Iya ɗauka?

Gwaji daidai da NFRC / AAMA/WNMA/ CSA101 / 1S.2 / A440-11
Muna iya ɗaukar aikin kamar High-end Villa, Multi-family, Churches, Offices, Apartments, Makarantu, Hotels da sauransu.

Menene Meidao ke bayarwa don taga al'ada da launukan kofa?

Katin launi na mu ko Launuka na Musamman: Kowane launi. Kowane taga ko kofa. Meidao yana ba da zaɓi don launuka na al'ada akan tagoginsu da kofofinsu. Za su dace da kowane launi da kuke so kuma suna ba da garanti na shekaru 20. Launin ku na al'ada ma zai zo tare da keɓaɓɓen suna. Tuntuɓi sabis na Meidoor don ƙarin bayani kuma bincika game da kowane talla.

Me yasa zan iya jin iska ta taga ta?

Idan tagogin ku masu kyalli ɗaya ne ko kuma babu kayan kariya da sauti a wurin, sautin iskar da ke kadawa ta bishiyun na iya zama da ƙarfi don kutsawa taga. Ko kuma, za ku iya jin iskar tana busawa cikin gidan, tana shiga ta ratar dake tsakanin sash da sauran sassan firam ɗin taga, kamar sill, firam ɗin kofa, ko firam.

A ina zan iya samun windows 100 masu hana sauti?

Ba za ku iya siyan windows 100% masu hana sauti ba; ba su wanzu. Gilashin rage amo na iya toshe har zuwa kashi 90 zuwa 95 na amo.

Kuna da masu sakawa a Ostiraliya ko aika ƙungiyar shigarwa zuwa rukunin aiki?

Muna da jagorar shigarwa don taimaka muku samun sauƙi mai sauƙi da ƙananan firam ɗin shigarwa ana ba da shawarar sosai don bangon bulo biyu, bangon bangon bulo, bangon kankare, bangon katako ... Muna da manajan ƙasashen waje a Ostiraliya, zai taimaka muku don kammalawa. shigarwa daidai kamar yadda ya kammala ayyuka da yawa, kamar gidaje, wuraren zama, tallace-tallace ... Kuma za mu iya aika tawagar shigarwa zuwa wurin aiki idan ya cancanta.

Fakitin ku fa?

Mun kasance muna fitar da kayayyaki da yawa zuwa ketare, babu wani abokin ciniki da ya yi korafi akan fakitinmu. Da fatan za a tuntube mu kuma za mu aika da hotuna don nuna muku cikakkun bayanai na amintattun fakitinmu.

Menene tsarin taga ku?

Dukkanin tsarin mu an tsara su bisa ga buƙatun daga kasuwanni kamar Australia Kanada ... Injiniyoyin mu na iya tsara tsarin da kuke buƙatar daidaita tsarin bango daban-daban.